ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT

Kai Wangu Lyrics By Nadia Mukami Ft Arrow Bwoy

Read Kai Wangu Lyrics By Nadia Mukami Featuring Arrow Bwoy. The song has been well received by fans in East Africa.

Read, sing aloud and enjoy Kai Wangu Lyrics By Nadia Mukami Featuring Arrow Bwoy Below:

Mtoto anafanana na nani
Je ana macho kama Nadia Mukami
Atapenda gym kama baba yake Ali
Ndio maswali najiuliza tu kichwani
Niliposikia nakupata
Nililia machozi ya furaha
Ingawa sikuwa ready kukupata
Sina budi sasa kuitwa mama
Ila usijali

Mama yako mchapa kazi sana
Baba yako ana roho safi sana
Wazazi wako wote maarufu sana
Ee wangu ee utatesa sana
Namwita Jina Kai Kai Kai Kai wangu wee
Namwita Jina Kai Kai Kai Kai wangu wee
(Kai, kai kai,) (Kai kai kai yoyo) (oyo yoooo)

I can’t wait to hold you baby
Juu tumekungoja sana
Toto nakuombea daily
Mungu akuepushe na mabaya
Ata DDunia ikugeukie baby
Sitakuacha solo
Nitakulinda we we we
Baby sitakuacha solo

Mama yako ni mchapa kazi sana
Na baba yako nina roho safi sana
Wazazi wako wote maarufu sana
Kai wewe utatesa sana


Namwita Jina Kai Kai Kai Kai wangu weee
Namwita Jina Kai Kai Kia Kai wangu we
(Kai, kai kai,) (Kai kai kai yoyo) (oyo yoooo)


(Nakupenda sana) (nitakupenda sana) Kai Kai yoyo Kai Kai Kai yoyo

Newsletter

Get weekly updates and entertainment news around Africa. Don't worry, we don't spam.
ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT