Simuachi Lyrics By Jux | READ

SHARE

Read The Official Lyrics To Simuachi By Jux. The song has recently dropped and its making waves in Tanzania and East Africa in general.

Simuachi Lyrics Jux

READ ALSO: Naogopa Lyrics By Marioo Ft Jux

Read aloud, sing and enjoy the lyrics to Simuachi by Jux:

Intro

Uuuuuuuuh
Yeeeeeeiyeeeeee

Verse 1
Nina kila sababu, Ya kuwa na yeye.
Kwake kichanga nabembelezwa na yeye.
wake ustaarabu, Nini nipewee.
Maana muda mrefu nimekuwa mwenyewe.
Sasa mapema, narudi nyumbani, Vitu navikuta mezani.
Silisili vya mtaani, mwenzenu.


Kwa sasa,
Mawe nipigeni, Maneno nisemeni.
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi. (Simuachi)
Mawe nipigeni, (Na mniue) Maneno nisemeni.(Na ridhika)
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi.

Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooooooooooooooooh
Oooooooooh
Ooooooooooooh x 2

Verse 2
Wa nini, Ung’adung’adu kufukuza mende.
Ya nini, Kuwa waruwaru nikuumize uende.
Kwa nini, Niwe wa kuchovyachovya nikauingia mkenge.
Niamini, Nawe usije ukapata bichwa ukaota mapembe.
Sababu we ni mzuri, Umepitiliza.
Penzi lako, Mi linaniliza.


Kwa sasa,
Mawe nipigeni, (Nipigeni) Maneno nisemeni.
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi. (Simuachi)
Mawe nipigeni, (Na mniue) Maneno nisemeni (Eyeeeeee)
Vikao vikaeni, Huyu mtoto simuachi.

Oooooooooh
Oooooooooh

Related

ADVERTISEMENT