Read I Wish Lyrics By Haitham Kim

SHARE

Read, enjoy and sing aloud I Wish Lyrics By Haitham Kim. The song marks Haitham Kim's first single in 2023.

READ ALSO: Tanzania's Haitham Kim Comes Through With "I Wish" | LISTEN

Read, enjoy and sing aloud I Wish Lyrics By Haitham Kim Below:

I wish ungejua vile uko moyoni baby

I wish ungejua nnavyo kupenda

I wish ungejua vile sioni sisikii

I wish ungejua aah ooh my love

We ndo pepo yangu (pepoo)

Ndo kidani kwa shingo nikuvae

We ndo tamu yangu

Nipo radhi mimi nizikwe na wewe

Nawe ndio msiri wangu (ooh)

Tena nnje ndani unijuae

Dunia ingekua yangu tungebaki wawili mimi na wewe

Ahh ahh ahh nakupenda

Ahh ahh ahh nakupenda

Mi ndo mwenye mapenzi yako nipoke

Penzi furaha nicheke

Nikiteleza nisamehe

Ooh my Darling

Nitalipigania penzi kidete

Sogea karibu tutetе

We ndo Chanda mi pete aahaa

Uuh jamani

Yako mahaba kama jini jini

Bila kitеzo wala ubani na panda mimi

Unavyo nichezesha makirikiri

Nabaki ooh jamani

Nawe ndio msiri wangu

Tena nnje ndani unijuae

Dunia ingekua yangu tungebaki wawili mimi na wewe

Ahh ahh ahh nakupenda

Ahh ahh ahh nakupenda

Uuh ye yee

Wewe ni wangu ni wangu

Kwa mboni nakuona wewe tu

Wewe ni wangu ni wangu

I love you, I love you Baby

Wewe ni wangu ni wangu

Hata wakisema nini sikuachi

Wewe ni wangu ni wangu

I love you, I love you

Ohh jamani

I Wish

Related

ADVERTISEMENT